Framsýn – Aðalfundarboð

Hér með er boðað til aðalfundar Framsýnar stéttarfélags föstudaginn 3. maí kl. 20:00 í fundarsal stéttarfélaganna að Garðarsbraut 26 á Húsavík.

Dagskrá:

1.   Venjuleg aðalfundarstörf

a) Félagaskrá
b) Skýrsla stjórnar
c) Ársreikningar
d) Umræður um skýrslu stjórnar og ársreikninga
e) Kjör í stjórnir, nefndir og ráð
f) Kosning löggilts endurskoðanda/endurskoðunarskrifstofu
g) Lagabreytingar
h) Ákvörðun árgjaldaLaun aðalstjórnar, trúnaðarráðs, nefnda og stjórna innan félagsins
i) Laun aðalstjórnar, trúnaðarráðs, nefnda og stjórna innan félagsins

2. Heiðrun félagsmanna fyrir vel unnin störf í þágu félagsins

3. Tillaga um hækkanir á styrkjum til félagsmanna

4. Tillaga um tækjakaup fyrir HSN/Hvamm

5. Önnur mál

Athygli er vakin á 32. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
„Tillögur stjórnar, trúnaðarráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.“

Gestum verður boðið upp á góðar veitingar og þá fá allir fundargestir smá gjöf frá félaginu. Skorað er á félagsmenn að fjölmenna á fundinn. Þannig leggjum við okkar að mörkum til að gera félagið enn öflugra í þágu félagsmanna.

Framsýn stéttarfélag

Deila á