Aðalfundur Þingiðnar

Aðalfundur Þingiðnar verður haldinn mánudaginn 29. apríl kl. 20:00 í fundarsal stéttarfélaganna. Auk almennra fundarstarfa verða umræður um nýtt félagsmerki, það er hvort taka eigi upp nýtt merki fyrir félagið. Áríðandi er að félagsmenn fjölmenni á fundinn. Boðið verður upp á hefðbundnar veitingar.

Dagskrá:

 1. Venjuleg aðalfundarstörf
 2. Kjör á starfsmönnum fundarins
 3. Skýrsla stjórnar
 4. Ársreikningar
 5. Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga
 6. Lýst kjöri í trúnaðarstöður í félaginu
 7. Lagabreytingar
 8. Ákvörðun árgjalda
 9. Laun stjórnar, annara stjórna og nefnda
 10. Kosning löggilts endurskoðanda
 • Hækkanir á styrkjum úr sjúkrasjóði
 • Nýtt félagsmerki
 • Önnur mál

Athygli er vakin á 24. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
Tillögur stjórnar, trúnaðarmannaráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.

Þingiðn, félag iðnaðarmanna

Deila á