Framsýn sendir íbúum Grindavíkur hlýjar kveðjur

Formaður Framsýnar færði formanni Verkalýðsfélags Grindavíkur bréf í gær frá stjórn og trúnaðarráði félagsins en þeir hittust í Reykjavík. Í bréfinu kemur m.a. fram að félagið sendi verkafólki og öðrum íbúum Grindavíkur hlýjar kveðjur á þessum erfiðu tímum  þegar ekkert er vitað um stöðuna varðandi frekari jarðhræringar og hugsanlegt eldgos á Reykjanesinu. Hugurinn sé hjá íbúum Grindavíkur. Sjá bréfið:

Verkalýðsfélag Grindavíkur
Hörður Guðbrandsson
Víkurbraut 46
240 Grindavík

Kæru félagar í Verkalýðsfélagi Grindvíkur!

Framsýn stéttarfélag sendir verkafólki og öðrum íbúum Grindavíkur hlýjar kveðjur á þessum erfiðu tímum  þegar ekkert er vitað um stöðuna varðandi frekari jarðhræringar og hugsanlegt eldgos á Reykjanesinu. Hugur okkar, líkt og landsmanna allra, er hjá ykkur.

Félagið færir jafnframt viðbragðsaðilum,  sem lagt hafa nótt við dag við krefjandi aðstæður, þakkir fyrir sín góðu störf og óskar þeim góðs gengis í verkefnunum sem framundan eru.  

Það er von Framsýnar að jarðhræringarnar valdi sem minnstum skaða og daglegt líf íbúa í Grindavík komist sem fyrst  í eðlilegt horf.

Þannig samþykkt á stjórnar og trúnaðarráðsfundi félagsins 15. nóvember 2023.

Húsavík 15. nóvember 2023

Virðingarfyllst

Fh. Framsýnar stéttarfélags

Aðalsteinn Árni Baldursson

Deila á