Aðalfundur Þingiðnar 23. maí kl. 20:00

Aðalfundur Þingiðnar verður haldinn þriðjudaginn 23. maí kl. 20:00 í fundarsal stéttarfélaganna. Skorað er á félagsmenn að fjölmenna á fundinn og taka þátt í umræðu um starfsemi félagsins, lagabreytingar og hækkanir á styrkjum til félagsmanna.

Dagskrá:

1.Venjuleg aðalfundarstörf

  1. Kjör á starfsmönnum fundarins
  2. Skýrsla stjórnar
  3. Ársreikningar
  4. Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga
  5. Lýst kjöri í trúnaðarstöður í félaginu
  6. Lagabreytingar
  7. Ákvörðun árgjalda
  8. Laun stjórnar, annara stjórna og nefnda
  9. Kosning löggilts endurskoðanda

2. Hækkanir á styrkjum til félagsmanna

3. Önnur mál

Athygli er vakin á 24. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
Tillögur stjórnar, trúnaðarmannaráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.

Deila á