Aðalfundur Þingiðnar – þriðjudaginn 14. júní

Aðalfundur Þingiðar verður haldinn þriðjudaginn 14. júní kl. 20:00 í fundarsal stéttarfélaganna. Skorað er á félagsmenn að fjölmenna á fundinn.

Dagskrá:

 1.Venjuleg aðalfundarstörf

  • Kjör á starfsmönnum fundarins
  • Skýrsla stjórnar
  • Ársreikningar
  • Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga
  • Lýst kjöri í trúnaðarstöður í félaginu
  • Lagabreytingar
  • Ákvörðun árgjalda
  • Laun stjórnar, annara stjórna og nefnda
  • Kosning löggilts endurskoðanda
  1. Hækkanir á styrkjum úr sjúkrasjóði

3.  Réttindi  félagsmanna við starfslok

 4. Önnur mál

 

Athygli er vakin á 24. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
Tillögur stjórnar, trúnaðarmannaráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.

 

Stjórn Þingiðnar

 

 

 

 

Deila á