Viltu vera félagi í Framsýn?

Á árinu 2021 greiddu fjölmargir launamenn til Framsýnar stéttarfélags iðgjöld skv. ákvæðum kjarasamninga. Félagið gætir hagsmuna þeirra allra gagnvart atvinnurekendum í héraði og fer með umboð þeirra í samstarfi við verkalýðshreyfinguna á landsvísu. Allir sem greitt er af til félagsins afla sér réttinda í sjóðum þess og njóta verndar þeirra kjarasamninga sem félagið gerir og allir sem greitt er af eru færðir á félagaskrá sem fullgildir félagsmenn nema þeir óski eftir því að vera ekki á henni. Það athugist að einungis fullgildir félagsmenn njóta kosningaréttar og kjörgengis í félaginu. Hér með er þeim tilmælum beint til þeirra launamanna sem greiddu iðgjöld til félagsins á árinu 2021  en vilja ekki vera á félagsskrá sem fullgildir félagsmenn að hafa samband við Skrifstofu stéttarfélaganna á Húsavík sem allra fyrst. Rétt er þó að taka fram að öruggast er fyrir greiðandi launamenn til Framsýnar að ganga formlega í félagið með því að undirrita inntökubeiðni þess efnis sem hægt er að nálgast á heimasíðu félagsins eða á Skrifstofu stéttarfélagana. Þannig gerast menn fullgildir félagsmenn.

Stjórn Framsýnar stéttarfélags

Deila á