Fræðsludagur félagsliða – hefur þú áhuga?

Starfsgreinasamband Íslands og Félag Íslenskra félagsliða boða til fræðsludags félagsliða, fimmtudaginn 20. september í Hannesarholti, Grundarstíg 10 í Reykjavík. Framsýn auglýsir eftir félagsliðum innan félagsins sem hafa áhuga á því að vera fulltrúar á fundinum fh. félagsins. Áhugasamir eru beðnir um að vera í sambandi við formann Framsýnar, kuti@framsyn.is. Koma svo!!

Dagskrá
10:00 Morgunkaffi
10:30 Kjaramál – veturinn framundan, Drífa Snædal og Sonja Þorbergsdóttir
11:30 Breytingar á námi félagsliða, Þórkatla Þórisdóttir
12:00 Hádegismatur
13:00 Vinna og barátta félagsliða framundan, unnið úr tillögum frá síðasta fundi
14:00 Hvað er Bjarkarhlíð og fyrir hvern?, Berglind Eyjólfsdóttir og Hafdís
Hinriksdóttir
15:00 Sjálfsstyrking og jákvæð sálfræði, Ragnhildur Vigfúsdóttir
16:00 Dagslok

Auglýsing (PDF)

Deila á