Aðalfundur Þingiðnar þriðjudaginn 31. maí 2016

Aðalfundur Þingiðnar verður haldinn þriðjudaginn 31. maí kl. 20:00 í fundarsal stéttarfélaganna. Ársreikningar félagsins liggja frammi á Skrifstofu stéttarfélaganna.
1. Venjuleg aðalfundarstörf
Skýrsla stjórnar
Ársreikningar
Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga
Lýst kjöri í trúnaðarstöður í félaginu
Lagabreytingar
Ákvörðun árgjalda
Laun stjórnar
Kosning löggilts endurskoðanda

2. Atvinnumál

3. Önnur mál

Athygli er vakin á 24. grein laga félagsins – Ráðstöfun úr sjóðum félagsins:
Tillögur stjórnar, trúnaðarmannaráðs og félagsmanna um meiriháttar ráðstöfun úr sjóðum félagsins sem bornar eru upp á aðal- eða félagsfundi til samþykktar, skal lýst í fundarboði. Berist slík tillaga eftir fundarboð, er hún tæk fyrir fundinn hafi hún borist stjórn félagsins með skriflegum hætti eigi síðar en 10 dögum fyrir boðaðan fund. Skal þá stjórn félagsins fjalla um tillöguna og láta hana liggja frammi á skrifstofu félagsins til kynningar fyrir félagsmenn í a.m.k. 5 virka daga.

Skorað er á félagsmenn að fjölmenna á fundinn og taka þátt í líflegu starfi félagsins. Að sjálfsögðu verða viðeigandi veitingar í boði.

Stjórn Þingiðnar

Deila á